คาปุลิโกะ
คาปุลิโกะ ขนมเวเฟอร์โคนกรุบกรอบ พร้อมช็อกโกแลตเนื้อฟู เบานุ่ม หอมหวาน เต็ม ๆ โคน ให้ความอร่อยอย่างลงตัว ด้วยรูปทรงที่เป็นเอกลักษณ์ ถือได้ง่าย ทำให้ทานได้สะดวก สามารถสร้างสีสันความอร่อยได้ทุกที่ ทุกเวลา และยังมีรสชาติใหม่ ๆ เพื่อสร้างความสดใสอย่างไม่รู้จบ
ข้อมูลผลิตภัณฑ์
![](http://glicothai.com/cdn/shop/files/giant_choc_640x640-01__1_{width}x.jpg?v=1642565367)
ใจแอนท์ คาปุลิโกะ รสช็อกโกแลต
ใจแอนท์ คาปุลิโกะ
สนุกเต็มที่ อร่อยใหญ่เต็มคำ อร่อยจุใจ สนุกได้เต็มคำ กับช็อกโกแลต เข้มข้น เนื้อเบาๆ ที่อัดแน่นเต็มเวเฟอร์โคนกรุบกรอบ ดูเท่ไม่ซ้ำใคร!
![](http://glicothai.com/cdn/shop/files/giant_straw_640x640-01__1_{width}x.jpg?v=1642572801)
ใจแอนท์ คาปุลิโกะ รสสตรอเบอร์รี
ใจแอนท์ คาปุลิโกะ
สนุกเต็มที่ อร่อยใหญ่เต็มคำ เติมความน่ารักสดใส ด้วยกลิ่น สตรอเบอร์รี หอมหวานเต็มคำ
![](http://glicothai.com/cdn/shop/files/caplico_stick_choco_640x640-01__1_{width}x.jpg?v=1642572890)
วันธรรมดาๆจะไม่น่าเบื่ออีกต่อไปด้วยช็อกโกแลตเข้มข้น ในเวเฟอร์โคนขนาดพอดีคำ ที่พร้อมเติมความสุขได้ในแคลอรี่เพียงเบาๆ
![](http://glicothai.com/cdn/shop/files/caplico_stick_straw_640x640-01__1_{width}x.jpg?v=1642572954)
เปลี่ยนวันธรรมดาๆให้เป็นวันที่หอมหวาน ได้ด้วยกลิ่นสตรอเบอร์รี รสนุ่มละมุนลิ้น ที่มาพร้อมกับแคลอรี่เบาๆ